รอง ผอ.สปภ. เดินทางไปตรวจเยี่ยมเจ้าหน้าที่ รปภ. ในเขตพื้นที่ จว.สระแก้ว
เมื่อวันที่ ๒๓ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ พันเอก ชายชาญ ธีรพิเชฐพงศ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานรักษาความปลอดภัย เดินทางไปปฏิบัติงานเพื่อร่วมหารือกับผู้ว่าจ้างเกี่ยวกับการปฏิบัติงานของเจ้าหน้าที่ รักษาความปลอดภัย พร้อมตรวจเยี่ยมการปฏิบัติงานของเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจ แก่ผู้ปฏิบัติงาน ในเขตพื้นที่จังหวัดสระแก้ว รวมถึงสถานที่อื่นที่เกี่ยวข้องกับภารกิจ
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/03/รอง-ตรวจเยี่ยม-23-ก.พ.65_๒๒๐๓๐๓_0.jpg)
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/03/รอง-ตรวจเยี่ยม-23-ก.พ.65_๒๒๐๓๐๓_1.jpg)
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/03/รอง-ตรวจเยี่ยม-23-ก.พ.65_๒๒๐๓๐๓_2.jpg)
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/03/รอง-ตรวจเยี่ยม-23-ก.พ.65_๒๒๐๓๐๓_3.jpg)