ผอ.สปภ. พบปะผู้ว่าจ้างพร้อมตรวจเยี่ยมการปฏิบัติงานของเจ้าหน้าที่ รปภ. ในเขตพื้นที่ จว.อุดรธานี
เมื่อวันที่ ๑๗ – ๑๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ พันโท พสิษฐ์ เพชรหลิม ผู้อำนวยการสำนักงานรักษาความปลอดภัย เดินทางไปพบปะผู้ว่าจ้างเพื่อรับทราบปัญหาการปฏิบัติงานของเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และตรวจเยี่ยมการปฏิบัติงานของเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจให้แก่ผู้ปฏิบัติงาน ณ เขตพื้นที่จังหวัดอุดรธานี รวมถึงสถานที่อื่นที่เกี่ยวข้องกับภารกิจ
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ผอ.สปภ.-ตรวจเยี่ยม-17-18-ก.พ.65_๒๒๐๒๒๓_0.jpg)
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ผอ.สปภ.-ตรวจเยี่ยม-17-18-ก.พ.65_๒๒๐๒๒๓_1.jpg)
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ผอ.สปภ.-ตรวจเยี่ยม-17-18-ก.พ.65_๒๒๐๒๒๓_2.jpg)
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ผอ.สปภ.-ตรวจเยี่ยม-17-18-ก.พ.65_๒๒๐๒๒๓_3.jpg)
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ผอ.สปภ.-ตรวจเยี่ยม-17-18-ก.พ.65_๒๒๐๒๒๓_4.jpg)
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ผอ.สปภ.-ตรวจเยี่ยม-17-18-ก.พ.65_๒๒๐๒๒๓_5.jpg)