- ผช.ผอ.สปภ. และเจ้าหน้าที่ สปภ. เป็นผู้แทนร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะ เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพพระบาทสมเด็จพระปกเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ อุทยานการศึกษารัชมังคลาภิเษก ม.สุโขทัยธรรมาธิราช
- ผอ.สปภ. เดินทางไปเปิดการฝึกอบรมหลักสูตรพนักงานรักษาความปลอดภัยนอกสถานที่ ประจำจุด ม.แม่ฟ้าหลวง พร้อมตรวจเยี่ยมการปฏิบัติงาน ของเจ้าหน้าที่ รปภ. ในเขตพื้นที่ จว.เชียงราย