รอง ผอ.สปภ. ร่วมประชุมและเข้าพบปะ ผู้ว่าจ้าง พร้อมตรวจเยี่ยมการปฏิบัติงานของเจ้าหน้าที่ รปภ. ในเขตพื้นที่ จ.ปราจีนบุรี และ จ.นครนายก
เมื่อวันที่ ๔ – ๕ เมษายน ๒๕๖๕ พันเอก ชายชาญ ธีรพิเชฐพงศ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานรักษาความปลอดภัย เดินทางไปปฏิบัติงาน ร่วมประชุมรายละเอียดสัญญาจ้างรักษาความปลอดภัย พร้อมตรวจเยี่ยมการปฏิบัติงานของเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย เพื่อเป็นขวัญกำลังใจแก่ผู้ปฏิบัติงาน ในเขตพื้นที่ จังหวัดปราจีนบุรี และจังหวัดนครนายก รวมถึงสถานที่อื่นที่เกี่ยวข้องกับภารกิจ
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/04/2022.4.12_๒๒๐๔๑๒_0.jpg)
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/04/2022.4.12_๒๒๐๔๑๒_1.jpg)
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/04/2022.4.12_๒๒๐๔๑๒_2.jpg)
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/04/2022.4.12_๒๒๐๔๑๒_3.jpg)
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/04/2022.4.12_๒๒๐๔๑๒_4.jpg)
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/04/2022.4.12_๒๒๐๔๑๒_5.jpg)