รอง ผอ.สปภ. รักษาการ ผอ.สปภ. เดินทางไปพบผู้ว่าจ้าง พร้อมตรวจเยี่ยมเจ้าหน้าที่ รปภ. ในเขตพื้นที่ จ.พิษณุโลก, จ.ตาก และ จ.สุโขทัย
เมื่อวันที่ ๑๘ – ๑๙ พฤษภาคม ๒๕๖๕ พันเอก สืบ ปิยะสอน รองผู้อำนวยการสำนักงาน รักษาความปลอดภัย รักษาการ ผู้อำนวยการสำนักงานรักษาความปลอดภัย เดินทางไปพบปะผู้ว่าจ้าง เพื่อรับทราบปัญหาการปฏิบัติงานของเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย พร้อมตรวจเยี่ยมการปฏิบัติงาน ของเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจแก่ผู้ปฏิบัติงาน ในเขตพื้นที่จังหวัดพิษณุโลก, จังหวัดตาก และจังหวัดสุโขทัย รวมถึงสถานที่อื่นที่เกี่ยวข้องกับภารกิจ
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/05/ผอ.ตรวจเยี่ยม-18-19-พ.ค.65_๒๒๐๕๒๖_0.jpg)
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/05/ผอ.ตรวจเยี่ยม-18-19-พ.ค.65_๒๒๐๕๒๖_1.jpg)
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/05/ผอ.ตรวจเยี่ยม-18-19-พ.ค.65_๒๒๐๕๒๖_2.jpg)
![](http://i0.wp.com/security.go.th/wp-content/uploads/2022/05/ผอ.ตรวจเยี่ยม-18-19-พ.ค.65_๒๒๐๕๒๖_3.jpg)